Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau (5) | |
---|---|
Position: 1
Oswyn Blakeway
Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy / Rh. Brycheiniog a Maesyfed
|
Image |
Position: 2
Austin Thomas
Ysgol Gynradd Corneli / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 3
Freya Howell
Ysgol Gynradd I D Hooson / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 (6) | |
---|---|
Position: 1
Kyal Smith
Ysgol Gynradd Talhaiarn / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Lili Gwen Rees
Ysgol Gymraeg Rhydaman / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 3
Eflyn Dempster
Ysgol Gymraeg Bro Ogwr / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 (7) | |
---|---|
Position: 1
Evelyn Ohara
Ysgol Gymraeg Casnewydd / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 2
Rhianna Goodrum
Ysgol Gynradd Croes Atti / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Catrin Rees
Ysgol Gymraeg Evan James / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7, 8 a 9 (8) | |
---|---|
Position: 1
Bridie Chapman
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 2
Tesni Lois Madoc
Ysgol Gyfun David Hughes / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 3
Rhys Griffiths
Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl. 10 a dan 19 oed (9) | |
---|---|
Position: 1
Lloyd Cleary Richards
Ysgol Gyfun Bryntirion / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Lucy Janet Hines
Aelwyd Coleg Gŵyr Abertawe / Rh. Gorllewin Morgannwg
|
Image |
Position: 3
Phoebe Mainprice
Coleg Llanymddyfri / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau A. A.(C) (10) | |
---|---|
Position: 1
Junior Freeman
Ysgol Gynradd Y Tywyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
James Edward-Smith
Ysgol Gymraeg Ifor Hael / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 3
Connor Jenkins
Ysgol Gynradd Darran Park / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 - 6 A. A.(C) (11) | |
---|---|
Position: 1
Lucas Williams
Ysgol Gynradd Maesybryn / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Jac Lewis
Ysgol Gynradd Nantgaredig / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 3
Hannah Sly
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl.7,8 a 9 A.A (C) (12) | |
---|---|
Position: 1
Mabon Tinney
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Ithel Temple Morris
Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Leon Blackwell
Ysgol St Christophers / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D dan 25 oed A. A.(C) (13) | |
---|---|
Position: 1
Jessica Phillips
Ysgol Gyfun Pencoed / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Gwennan Jones
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 3
Terry Tuffrey
Ysgol Arbennig Hafod Lon / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau A. A (D) (14) | |
---|---|
Position: 1
Levi Taylor
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 - 6 A. A (D) (15) | |
---|---|
Position: 1
Rhun Edwards
Ysgol Gynradd Eifion Wyn / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Rhys Edge
Ysgol Arbennig Hafod Lon / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 3
Tomas Woosnam
Ysgol Gynradd Caersws / Rh. Maldwyn
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D Bl.7,8 a 9 A. A.(D) (16) | |
---|---|
Position: 1
Kirsty Jones
Ysgol Portfield / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Katie Llewellyn
Ysgol Portfield / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 3
Megan Davies
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Lluniadu 2D dan 25 oed A. A.(D) (17) | |
---|---|
Position: 1
Bryan Griffiths
Ysgol Portfield / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Iestyn Evans
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 3
Tomos Williams
Ysgol Arbennig Hafod Lon / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau (Unigol) (18) | |
---|---|
Position: 1
Lleucu Mair Evans
Adran Bethel / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Lydia Grace Madoc
Adran Gaerwen / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 3
Breagha Wynne
Ysgol Gynradd Twm o r Nant / Rh. Dinbych
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Unigol) (19) | |
---|---|
Position: 1
Lola Jones
Ysgol Bro Pedr - Adran Iau / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Menna Charles
Ysgol Cynwyd Sant / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 3
Jac Cox-Lloyd
Ysgol Gymraeg Rhydaman / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 (Unigol) (20) | |
---|---|
Position: 1
Garmon Edwards
Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Isabel Jones
Ysgol Y Parc / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 3
Chloe Morgan
Ysgol Gynradd Dolau / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 7, 8 a 9 (Unigol) (21) | |
---|---|
Position: 1
Arwen Skinner
Ysgol Uwchradd Y Frenhines Elizabeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Cai Wiliam Davies
Ysgol Uwchradd Glan Clwyd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Twm Isac Evans
Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen / Rh. Eryri
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 10 a dan 19 oed (22) | |
---|---|
Position: 1
Marc Stephens
Ysgol Gyfun Bryntirion / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Teifi James
Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 3
Carys Rees
Coleg Penybont / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau (Gwaith Grŵp) (23) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Pobl ac Estroniaid
Ysgol Gymraeg Ifor Hael / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 2
Bl2 Twm o'r Nant
Ysgol Gynradd Twm o r Nant / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Grŵp Glas, Dosbarth 1
Ysgol Gynradd Creigiau / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grŵp) (24) | |
---|---|
Position: 1
Parti Lloyd
Ysgol Gynradd Afon y Felin / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Elin, Ifan a Wil, Henry Richard
Ysgol Henry Richard - Adran Iau / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Grŵp Catrin Lois
Ysgol Gynradd Bro Cynfal / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grŵp) (25) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Genod Nefydd
Ysgol Gynradd Llannefydd / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Parti Millie Kate
Ysgol Gynradd Pantysgallog / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Position: 3
Parti Sophia
Ysgol Gynradd Llangynnwr / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 7, 8 a 9 (Gwaith Grŵp) (26) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp YSTJ
Ysgol Uwchradd Syr Thomas Jones / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Alex a Heidi
Ysgol Uwchradd Tywyn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau A. A (D) (28) | |
---|---|
Position: 1
Caio Jones
Ysgol Gynradd Felinfach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Olivia Cheney
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 - 6 A. A (D) (29) | |
---|---|
Position: 1
Ryan Farlow Williams
Ysgol Gymraeg Morswyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Jonathan Head
Ysgol Gynradd Cedewain / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Courtney Davies
Ysgol Gynradd Bodhyfryd / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl.7, 8 a 9 A. A (D) (30) | |
---|---|
Position: 1
Hannah Morrell
Ysgol Uwchradd Llanfyllin / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 2
Emery Darcy
Ysgol Cedewain / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Cai Godden
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D dan 25 oed A. A (D) (31) | |
---|---|
Position: 1
Kevin Hall
Coleg Penybont / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Hasnain Tariq
Ysgol Kinsale School / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Llinos Parry
Aelwyd Coleg Meirion/Dwyfor / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau A. A. (D) Grŵp (32) | |
---|---|
Position: 1
Parti Tomos
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Parti Trystan a Toby
Ysgol Gynradd Cilgerran / Rh. Penfro
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 - 6 A. A. (D) Grŵp (33) | |
---|---|
Position: 1
Parti Leach
Ysgol Gynradd Cedewain / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 2
Parti Jayde
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 3
Natasha a Steff
Ysgol Gynradd Tanygrisiau / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith 2D Bl.7, 8 a 9 A. A (D) Grŵp (34) | |
---|---|
Position: 1
Parti Ceint 1
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D dan 25 oed A. A (D) Grŵp (35) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Cornerstone
Coleg Sir Benfro / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Grŵp Lars & Sion James
Ysgol Arbennig Pendalar / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Grŵp Sion Gethin & Rachel
Ysgol Arbennig Pendalar / Rh. Eryri
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 - 6 A.A.(C) (37) | |
---|---|
Position: 1
Idris John Temple Morris
Ysgol Gynradd Llanllechid / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Lucas Williams
Ysgol Gynradd Maesybryn / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 3
Mabli Mai Davies
Ysgol Gynradd Pant Pastynog / Rh. Dinbych
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 7, 8 a 9 A. A.(C) (38) | |
---|---|
Position: 1
Ithel Temple Morris
Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Daniel Jones
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 3
Madison Wilshire
Ysgol Arbennig Park Lane / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D dan 25 oed . A.A. ( C) (39) | |
---|---|
Position: 1
Dylan Thomas
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Corey Bates
Coleg Sir Benfro / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 3
Emily Phillips
Coleg Sir Benfro / Rh. Penfro
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 - 6 A.A.(C) Grŵp (41) | |
---|---|
Position: 1
Parti Hafod
Ysgol Gynradd Hafod / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Position: 2
Grŵp Jac
Ysgol Gynradd Nantgaredig / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Bl. 7- 9 A. A ( C) Grŵp (42) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Dosbarth Dwyfor
Ysgol Arbennig Hafod Lon / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 2
Parti Maes Y Gwendraeth
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Gwaith Cread 2D dan 25 oed A. A ( C) Grŵp (43) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Sgiliau Bywyd Bro Pedr
Ysgol Bro Pedr - Adran Hŷn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Parti Sarah
Ysgol St Christophers / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau (Unigol) (44) | |
---|---|
Position: 1
Ioan Price
Ysgol Gynradd Felinfach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Noah Jarvis
Ysgol Gynradd I D Hooson / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Faye Morris
Ysgol Gymraeg Dewi Sant / Rh. Dinbych
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Unigol) (45) | |
---|---|
Position: 1
Gethin Evans
Ysgol Gynradd Croes Atti / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 2
Emma Owen
Ysgol Gynradd Bro Elwern / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Mali Thomas
Ysgol Gymraeg Ffwrnes / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Unigol) (46) | |
---|---|
Position: 1
Ellie Jones
Adran Beuno/Pontllyfni / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Glen Evans
Ysgol Gynradd Felinfach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Rowan Wilkinson-Lawday
Ysgol Gynradd Llangynidr / Rh. Brycheiniog a Maesyfed
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau (Gwaith Grŵp) (47) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Llyfrau Llon
Ysgol Gymunedol Peniel / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Parti Sera
Ysgol Gynradd Talhaiarn / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 3
Grŵp Matthew
Ysgol Babanod Ardwyn / Rh. Maldwyn
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grŵp) (48) | |
---|---|
Position: 1
Parti Manon Eva Osian Morgan B4
Ysgol Gynradd Corn Hir / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Grŵp yr Adran
Ysgol Gynradd Hafodwenog / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 3
Grŵp 3D y Mynydd
Ysgol Iau Awel y Mynydd / Rh. Conwy
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grŵp) (49) | |
---|---|
Position: 1
Parti Owen
Ysgol Gynradd Talhaiarn / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Merched Bl. 5
Ysgol Gynradd Y Dderi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Ysgol y Bedol
Ysgol Y Bedol / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 7, 8 a 9 (Unigol neu Grŵp) (50) | |
---|---|
Position: 1
Alex Barry
Ysgol Uwchradd Pen y Dre / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Position: 2
Idwal Temple Morris
Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Brengain Pryderi
Ysgol Bro Teifi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl.10 a dan 19 (Unigol/Grŵp) (51) | |
---|---|
Position: 1
Sara Davies
Aelod Unigol C. Glannau Menai / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Sam Webster
Coleg Nedd Port Talbot - Y Drenewydd / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Nia Wyn James
Uwch Adran Cylch Idris / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau A. A (C) (52) | |
---|---|
Position: 1
Toby Fox
Ysgol Gynradd Cilgerran / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Seb Jones
Ysgol Pencae / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 3
Junior Freeman
Ysgol Gynradd Y Tywyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 - 6 A. A (C) (53) | |
---|---|
Position: 1
Rhys Mosey
Ysgol Gynradd Nantgaredig / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Idris John Temple Morris
Ysgol Gynradd Llanllechid / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Beca Haf Williams
Ysgol Gynradd Eglwys Bach / Rh. Conwy
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 7, 8 a 9 A. A (C) (54) | |
---|---|
Position: 1
Ithel Temple Morris
Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen / Rh. Eryri
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D dan 25 oed A. A (C) (55) | |
---|---|
Position: 1
Alun Davies
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Ben Pryse-Thomas
Coleg Nedd Port Talbot - Y Drenewydd / Rh. Maldwyn
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau A. A (C) Grŵp (56) | |
---|---|
Position: 1
Parti Drum
Ysgol Gynradd Deganwy / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Parti cynradd 2
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 - 6 A. A (C) Grŵp (57) | |
---|---|
Position: 1
Parti Cynradd 4
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Max a Beca
Ysgol Gynradd Eglwys Bach / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 3
Grŵp Guto
Ysgol Gynradd Nantgaredig / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D dan 25 oed A. A ( C) Grŵp (59) | |
---|---|
Position: 1
Parti Coleg Ceredigion
Coleg Ceredigion / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Parti Nerys, Tomos a Luke
Aelwyd Coleg Meirion/Dwyfor / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 3
Grŵp Kieran a Conner
Aelwyd Coleg Meirion/Dwyfor / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau A. A (D) (60) | |
---|---|
Position: 1
Caio Jones
Ysgol Gynradd Felinfach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Kian Clayton
Ysgol Bro Banw / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 3
Ifan Morris - Jones
Ysgol Arbennig Pendalar / Rh. Eryri
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 - 6 A. A (D) (61) | |
---|---|
Position: 1
Rhun Edwards
Ysgol Gynradd Eifion Wyn / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Christian Davies
Ysgol Bro Banw / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 3
Ryan Farlow Williams
Ysgol Gymraeg Morswyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 7, 8 a 9 A. A (D) (62) | |
---|---|
Position: 1
Arfon Furlong
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Hannah Morrell
Ysgol Uwchradd Llanfyllin / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Tahlia Martins
Ysgol Arbennig Hafod Lon / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D dan 25 oed A. A (D) (63) | |
---|---|
Position: 1
Iolo Owen
Ysgol Arbennig Pendalar / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Ceri Williams
Ysgol Arbennig Pendalar / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Daniel Evans
Ysgol Kinsale School / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau A. A (D) Grŵp (64) | |
---|---|
Position: 1
Parti Danial
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 - 6 A. A (D) Grŵp (65) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp MG
Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 2
Grŵp Max & Harri
Ysgol Arbennig Pendalar / Rh. Eryri
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Bl. 7, 8 a 9 A. A (D) Grŵp (66) | |
---|---|
Position: 1
Parti Lauren
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D dan 25 oed A. A (D) Grŵp (67) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp John, Alun a Llinos
Aelwyd Coleg Meirion/Dwyfor / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 2
Grŵp Canolfan y Bont Bro Pedr
Ysgol Bro Pedr - Adran Hŷn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Parti Sam
Canolfan Addysg Y Bont / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (68) | |
---|---|
Position: 1
Orla Davis-Wood
Ysgol Gynradd Caer Drewyn / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Mali Enfys Williams
Ysgol Gynradd Chwilog / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Enya Ward
Ysgol Babanod Glan Gele / Rh. Conwy
|
Image |
Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (69) | |
---|---|
Position: 1
Sophia Fallone
Ysgol Gynradd Nantgaredig / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Gwenno Wigley
Ysgol Gynradd Glantwymyn / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Erica Oswald-Haggett
Ysgol Gynradd Bryn Collen / Rh. Dinbych
|
Image |
Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (70) | |
---|---|
Position: 1
Seren Robinson
Ysgol Gymraeg Treganna / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 2
Arthur Jones
Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy / Rh. Brycheiniog a Maesyfed
|
Image |
Position: 3
Ruby Parsons
Ysgol Gynradd Penybryn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Serameg / Crochenwaith Bl. 7, 8 a 9 (71) | |
---|---|
Position: 1
Isabel Howe
Ysgol Uwchradd Dewi Sant / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Arwen Skinner
Ysgol Uwchradd Y Frenhines Elizabeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 3
Tesni Lois Madoc
Ysgol Gyfun David Hughes / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Serameg / Crochenwaith Bl. 10 a dan 19 oed (72) | |
---|---|
Position: 2
Caitlin Howe
Ysgol Uwchradd Dewi Sant / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 3
Chloe Douglas
Ysgol Uwchradd Dewi Sant / Rh. Penfro
|
Image |
Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (Gwaith Grŵp) (73) | |
---|---|
Position: 1
Parti Tal y Fan
Ysgol Gynradd Deganwy / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Grŵp Lili
Ysgol Gynradd Y Dderi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Parti Joshua
Ysgol Gymraeg Bro Teyrnon / Rh. Gwent
|
Image |
Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grŵp) (74) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Rhydian
Ysgol Gynradd Y Dderi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Nicole, Daniel, Elise a Harrison
Ysgol Gymraeg Bro Teyrnon / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 3
Dyfodol Pennant
Ysgol Gynradd Pennant / Rh. Maldwyn
|
Image |
Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grŵp) (75) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Mared
Ysgol Gynradd Mynach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Parti Hafod
Ysgol Gynradd Hafod / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Argraffu Bl. 2 ac iau (78) | |
---|---|
Position: 1
Anest Roberts
Ysgol Gynradd Carreg Emlyn / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Erin Foulkes
Ysgol Gynradd Llanfairpwll / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 3
Sam Nixon
Ysgol Gynradd Pontrhydfendigaid / Rh. Ceredigion
|
Image |
Argraffu Bl. 3 a 4 (79) | |
---|---|
Position: 1
Gwenllian Closs-Griffiths
Adran Bro Carmel / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 2
Llew John
Ysgol Gynradd Beca / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 3
Twm Edgar Gwyn Rees Roberts
Adran Llanuwchllyn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Argraffu Bl. 5 a 6 (80) | |
---|---|
Position: 1
Owain Sion Williams
Ysgol Gynradd Pontyberem / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Gwenllian Mason
Ysgol Bro Hyddgen-Campws Cynradd / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Mali Prys Roberts
Ysgol Gynradd Llandwrog / Rh. Eryri
|
Image |
Argraffu Bl. 7, 8 a 9 (81) | |
---|---|
Position: 1
Gwion Owen
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Hannah Douglas
Ysgol Uwchradd Dewi Sant / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 3
Morganna Davies
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Argraffu Bl. 10 a dan 19 oed (82) | |
---|---|
Position: 1
Cerys Hurst
Coleg Nedd Port Talbot - Y Drenewydd / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 2
Chloe Douglas
Ysgol Uwchradd Dewi Sant / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 3
Georgina Webster
Coleg Nedd Port Talbot - Y Drenewydd / Rh. Maldwyn
|
Image |
Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau (83) | |
---|---|
Position: 1
Harri Hughes
Ysgol Gynradd Glanwydden / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Mason Powell
Ysgol Gynradd Bro Cinmeirch / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Cameron Bliston
Adran Rhydymain / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 (84) | |
---|---|
Position: 1
Tanisha Preece
Ysgol Cynwyd Sant / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Mari Manzini-Hughes
Adran Rhydymain / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 3
Carley Sarsfield
Ysgol Gynradd Bryn Collen / Rh. Dinbych
|
Image |
Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6 (85) | |
---|---|
Position: 1
Ajay Lewis
Ysgol Gynradd Dolau / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Joel Jinkinson
Ysgol Gynradd Carreg Emlyn / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Martha Stacey
Ysgol Gymraeg Ifor Hael / Rh. Gwent
|
Image |
Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7,8 a 9 (86) | |
---|---|
Position: 1
Mali Griffiths
Ysgol Uwchradd Y Moelwyn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 2
Sioned Bronwen Cordiner
Ysgol Uwchradd Brynhyfryd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Xander Evans
Ysgol Gyfun Treorci / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 10 a dan 19 oed (87) | |
---|---|
Position: 1
Ciaran Eastwood
Coleg Penybont / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau (88) | |
---|---|
Position: 1
Lewys Price
Ysgol Gynradd Betws yn Rhos / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Iestyn Llew Thomas
Ysgol Gymraeg Ynyswen / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Position: 3
Christie Boyle
Ysgol Gynradd Y Dderi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7, 8 a 9 (89) | |
---|---|
Position: 1
Xander Evans
Ysgol Gyfun Treorci / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Position: 2
Gwenllian Dickenson
Ysgol Gyfun Plasmawr / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 3
Kai Fish
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl10 dan 19 oed (90) | |
---|---|
Position: 1
Ariannell Parry
Aelod Unigol C. Alaw / Cybi / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Chloe Douglas
Ysgol Uwchradd Dewi Sant / Rh. Penfro
|
Image |
Dyluniad 2D Bl 6 ac iau (91) | |
---|---|
Position: 1
Celyn Marshall
Ysgol Gymraeg Casnewydd / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 2
Charlie Jenkins
Ysgol Gynradd Caer Drewyn / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Lleucu Williams
Ysgol Gynradd Llannefydd / Rh. Conwy
|
Image |
Dyluniad 2D Bl 7-9 (92) | |
---|---|
Position: 1
Miriam Owen
Ysgol Uwchradd Glan Clwyd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Cai Wiliam Davies
Ysgol Uwchradd Glan Clwyd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Kai Fish
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Dyluniad 2D Bl. 10 a dan 19 oed (93) | |
---|---|
Position: 1
Harrison Tames Cox
Coleg Penybont / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Ffion Mair Campbell
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Pyped Bl. 2 ac iau (96) | |
---|---|
Position: 1
Coby Luke
Ysgol Gynradd Y Tywyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Noah Jarvis
Ysgol Gynradd I D Hooson / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Charlie Jones
Ysgol Gynradd Pennant / Rh. Maldwyn
|
Image |
Pyped Bl. 3 a 4 (97) | |
---|---|
Position: 1
Ffion Lili Kabluczenko
Adran Cerrigydrudion / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Jac Dafydd Jones
Ysgol Gynradd Bro Tegid / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 3
Logan Wade
Ysgol Gynradd Mornant / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Pyped Bl. 5 a 6 (98) | |
---|---|
Position: 1
Lwsi Mai Williams
Ysgol Gynradd Bro Llifon / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Kai Hopkinson
Ysgol Gynradd Meifod / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Teagan Williams
Ysgol Gynradd I D Hooson / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Pypedau (Gwaith Grŵp) Bl. 2 ac iau (99) | |
---|---|
Position: 1
Ysgol Glan Gele
Ysgol Babanod Glan Gele / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Grŵp Mali
Ysgol Gynradd Llanbrynmair / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Parti Pypedau B2 ac Iau Corn Hir
Ysgol Gynradd Corn Hir / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Pypedau (Gwaith Grŵp) Bl. 3 a 4 (100) | |
---|---|
Position: 1
Parti Lily
Ysgol Gymraeg Treganna / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 2
Parti Blwyddyn 3 a 4
Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy / Rh. Brycheiniog a Maesyfed
|
Image |
Position: 3
Grŵp Rhys, Cai ac Eben
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Pypedau (Gwaith Grŵp) Bl. 5 a 6 (101) | |
---|---|
Position: 1
Parti Casey
Ysgol Gynradd Amlwch / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Parti Alaw
Ysgol Gynradd Bro Hedd Wyn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 3
Parti Amelia
Ysgol Gynradd Maesydre / Rh. Maldwyn
|
Image |
Mwgwd neu Byped Bl. 7,8 a 9 (102) | |
---|---|
Position: 1
Lois Mererid Hughes
Ysgol Uwchradd Brynhyfryd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Emily Morris
Ysgol Uwchradd Glan Clwyd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Cai Williams
Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy / Rh. Conwy
|
Image |
Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau (104) | |
---|---|
Position: 1
Alex Taudevin
Ysgol Gynradd Y Tywyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Mali Wyn Phillips
Ysgol Gynradd Y Frenni / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 3
Gracie Lloyd
Ysgol Babanod Glan Gele / Rh. Conwy
|
Image |
Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4 (105) | |
---|---|
Position: 1
Gwern Elis
Ysgol Gynradd Llandwrog / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Eira Jones
Ysgol Gynradd Pen Barras / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Noah Berry
Ysgol Gynradd Craig yr Wylfa / Rh. Ceredigion
|
Image |
Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6 (106) | |
---|---|
Position: 1
Ffion Biggs
Ysgol Gynradd Castellau / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Idris John Temple Morris
Ysgol Gynradd Llanllechid / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Brandon Edwards
Ysgol Gynradd Y Tywyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 7,8 a 9 (107) | |
---|---|
Position: 1
Siwan Aur George
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Sioned Bulman
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Ithel Temple Morris
Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen / Rh. Eryri
|
Image |
Argraffu/Addurno/Ffabrig Bl. 10 a dan 19 oed (108) | |
---|---|
Position: 1
Georgia Stevens
Ysgol Gyfun Coedcae / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 2
Nia Lloyd
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Grace Philitoga
Ysgol Gyfun Coedcae / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau (109) | |
---|---|
Position: 1
Lleucu Mair Evans
Adran Bethel / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Elis Wyn Jenkins
Ysgol Gynradd Penrhyncoch / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Celyn Thomas-Jones
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 3 a 4 (110) | |
---|---|
Position: 1
Stefan Adamkiewicz
Ysgol Gymraeg Morswyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Nel Briall Evans
Adran Cerrigydrudion / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 3
Fabienne Rolt
Ysgol Gynradd Beca / Rh. Penfro
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 5 a 6 (111) | |
---|---|
Position: 1
Alaw Jones
Ysgol Gynradd Twm o r Nant / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Mared Lois Evans
Adran Cerrigydrudion / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 3
Mali Prys Roberts
Ysgol Gynradd Llandwrog / Rh. Eryri
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 7,8 a 9 (112) | |
---|---|
Position: 1
Siwan Aur George
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Gwenno Lightfoot
Ysgol Uwchradd Brynhyfryd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Mali Allman
Ysgol Uwchradd Y Berwyn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 10 a dan 19 oed (113) | |
---|---|
Position: 1
Mali Gerallt Lewis
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Nia Lloyd
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Ffion Mair Campbell
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau (Grŵp) (114) | |
---|---|
Position: 1
Parti Gruffydd
Ysgol Gynradd Llanllechid / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Grŵp Blwyddyn 2
Ysgol Gynradd Syr John Rhys / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Parti Maelgwn
Ysgol Gynradd Deganwy / Rh. Conwy
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 3 a 4 (Grŵp) (115) | |
---|---|
Position: 1
Ysgol Llanychllwydog
Ysgol Llanychllwydog / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Grŵp Blwyddyn 4
Ysgol Gynradd Syr John Rhys / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Grŵp Joni a Nanw
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 5 a 6 (Grŵp) (116) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Willow
Ysgol Gynradd Mynach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Grŵp Wil
Ysgol Gynradd Iolo Morganwg / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 3
Grŵp Olivia
Ysgol Gymraeg Morswyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 7,8 a 9 (Grŵp) (117) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Hughes
Ysgol Llanhari / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Grŵp Abbie, Mia a Zara
Ysgol Gyfun Sant Ioan Llwyd / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 3
Glantaf
Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau (119) | |
---|---|
Position: 1
Lleucu Mair Evans
Adran Bethel / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Abigail Davies
Ysgol Gynradd Gwynedd / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Non Dafydd
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 3 a 4 (120) | |
---|---|
Position: 1
Lucas Williams
Ysgol Gynradd Maesybryn / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Cadi Llywela Raghoobar
Ysgol Gynradd Bro Tegid / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 3
Megan Griffiths
Ysgol Gynradd Gwenffrwd / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 5 a 6 (121) | |
---|---|
Position: 1
Heledd Haf Owen
Ysgol Gynradd Craig y Deryn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 2
Siwan P Owen
Ysgol Gynradd Beddgelert / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Maisy Jones
Ysgol Gynradd Carreg Emlyn / Rh. Dinbych
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 7,8 a 9 (122) | |
---|---|
Position: 1
Abby Smith
Academi Portlethen Acadamy / Rh. Tu allan i Gymru
|
Image |
Position: 2
Gwenno Lightfoot
Ysgol Uwchradd Brynhyfryd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Miriam Owen
Ysgol Uwchradd Glan Clwyd / Rh. Dinbych
|
Image |
Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 10 a dan 19 oed (123) | |
---|---|
Position: 1
Bonnie Talbot
Coleg Nedd Port Talbot - Y Drenewydd / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 2
Alanis Fletcher
Aelwyd Coleg Gŵyr Abertawe / Rh. Gorllewin Morgannwg
|
Image |
Position: 3
Kathryn Walton
Coleg Nedd Port Talbot - Y Drenewydd / Rh. Maldwyn
|
Image |
Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau (124) | |
---|---|
Position: 1
Lois Preston
Ysgol Gymraeg Morswyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Ruby Reynolds
Ysgol Gynradd Bodhyfryd / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Alys Williams
Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Gwau/Crosio Bl. 3 a 4 (125) | |
---|---|
Position: 1
Einir Wyn Rowlands
Ysgol Gynradd Bro Tryweryn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 2
Anwen Whitehead
Ysgol Gymraeg Aberystwyth / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Amy Humphreys
Ysgol Gynradd Y Tywyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwau/Crosio Bl. 5 a 6 (126) | |
---|---|
Position: 1
Catrin Edwards
Ysgol Gynradd Aberaeron / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Bethan Davies
Ysgol Gynradd Gwenffrwd / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Olivia Daniels Griffiths
Ysgol Gymraeg Y Castell / Rh. Gwent
|
Image |
Gwau/Crosio Bl. 7, 8 a 9 (127) | |
---|---|
Position: 1
Gwennan Staziker
Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 2
Kira Jones
Ysgol Uwchradd Caereinion / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 3
Arwyn Morgan
Ysgol Uwchradd Caereinion / Rh. Maldwyn
|
Image |
Gwehyddu Bl. 2 ac iau (129) | |
---|---|
Position: 1
Fflur Meredith
Ysgol Bro Pedr - Adran Iau / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Awel Evans
Ysgol Gynradd Cerrigydrudion / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 3
Lleucu Mair Evans
Adran Bethel / Rh. Eryri
|
Image |
Gwehyddu Bl. 3 a 4 (130) | |
---|---|
Position: 1
Katie Winnard Owen
Ysgol Y Graig / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Beca Ebenezer
Ysgol Gynradd Y Dderi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Erin Mai Davies
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Gwehyddu Bl. 5 a 6 (131) | |
---|---|
Position: 1
Elena Jones
Ysgol Gynradd Brynsaron / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Elan Hughes
Ysgol Gynradd Glanwydden / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 3
Ffion Bradley
Ysgol Gynradd Beddgelert / Rh. Eryri
|
Image |
Gwehyddu Bl. 7, 8 a 9 (132) | |
---|---|
Position: 1
Lois Mererid Hughes
Ysgol Uwchradd Brynhyfryd / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Morganna Davies
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 3
Tesni Lois Madoc
Ysgol Gyfun David Hughes / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gwehyddu Bl. 10 a dan 19 oed (133) | |
---|---|
Position: 1
Jessica Balfour
Ysgol Gyfun Y Preseli / Rh. Penfro
|
Image |
Gwehyddu Bl. 2 ac iau (Gwaith Grŵp) (134) | |
---|---|
Position: 1
Parti Gaer
Ysgol Gynradd Gaer / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 2
Ysgol Glan Gele
Ysgol Babanod Glan Gele / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 3
Grwp Cymerau
Ysgol Gynradd Cymerau / Rh. Eryri
|
Image |
Gwehyddu Bl. 3 a 4 (Gwaith Grŵp) (135) | |
---|---|
Position: 1
Parti Jana Mohamed
Ysgol Gynradd Bontnewydd / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Grŵp Mor
Ysgol Gymraeg Ifor Hael / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 3
Grŵp Rhys, Cara, Cai, Eben ac Erin
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Gwehyddu Bl. 5 a 6 (Gwaith Grŵp) (136) | |
---|---|
Position: 1
Parti Ava
Ysgol Gynradd Bontnewydd / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Elena, Gwenllian a Llion
Ysgol Gynradd Brynsaron / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Grŵp Anghenfilod
Ysgol Gynradd Llanfairpwll / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Penwisg Bl. 6 ac iau (139) | |
---|---|
Position: 1
Ella Poole
Ysgol Gynradd Abererch / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Jamie Liles
Ysgol Y Bedol / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 3
Stefan Adamkiewicz
Ysgol Gymraeg Morswyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Ffasiwn Blwyddyn 7, 8 a 9 (140) | |
---|---|
Position: 1
Isabel Howe
Ysgol Uwchradd Dewi Sant / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Nanw Maelor
Ysgol Uwchradd Maes Garmon / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Morganna Davies
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Ffasiwn Bl. 10 a dan 19 oed (141) | |
---|---|
Position: 1
Mali Gerallt Lewis
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Cathrin Jones
Ysgol Bro Teifi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Abigail Hill
Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Ffasiwn 19-25 oed (142) | |
---|---|
Position: 1
Megan Pedicini
Coleg Sir Gâr / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Print Monocrom Bl. 2 ac iau (143) | |
---|---|
Position: 1
Osian Bird
Ysgol Gynradd Y Dderi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Rhys Jac Phillips
Ysgol Bro Banw / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 3
Non Dafydd
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Print Monocrom Bl. 3 a 4 (144) | |
---|---|
Position: 1
Alex English
Ysgol Gynradd Bro Ingli / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Rhys Jones
Ysgol Gynradd Llanarth / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Mali Crimmings
Ysgol Gynradd Cwmdar / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Print Monocrom Bl. 5 a 6 (145) | |
---|---|
Position: 1
Nia Lewis
Ysgol Gynradd Llangwyryfon / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Mared Haf Jones
Ysgol Gynradd Amlwch / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 3
Matilda Sefton
Ysgol Gymraeg Ifor Hael / Rh. Gwent
|
Image |
Print Monocrom Bl. 7, 8 a 9 (146) | |
---|---|
Position: 1
Cadi Delyth Davage
Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 2
Mali Bleddyn Evans
Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 3
Maddie Davies
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Print Monocrom Bl. 10 a dan 19 oed (147) | |
---|---|
Position: 1
Rebacca Jackson-Walley
Coleg Ceredigion / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Arwen Teagle
Ysgol Gyfun Cwm Rhymni / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 3
Sioned Woods
Coleg Penybont / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Print Lliw Bl. 2 ac iau (148) | |
---|---|
Position: 1
Sienna Burgoyne
Ysgol Gynradd Bryn Collen / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Maelan Gwyn Prys
Ysgol Gynradd Llandwrog / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Sara Williams
Ysgol Gynradd Bro Cernyw / Rh. Conwy
|
Image |
Print Lliw Bl. 3 a 4 (149) | |
---|---|
Position: 1
Amelia Lloyd
Ysgol Gynradd Gellifor / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Lucas Williams
Ysgol Gynradd Maesybryn / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 3
Erin Mai Davies
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Print Lliw Bl. 5 a 6 (150) | |
---|---|
Position: 1
Nel Terry
Ysgol Gynradd Talhaiarn / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Llyr Glyn Hughes
Ysgol Gynradd Bro Tryweryn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 3
Menna Griffiths
Ysgol Gymraeg Bro Ogwr / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Print Lliw Bl. 7, 8 a 9 (151) | |
---|---|
Position: 1
Gwennan Mainwaring
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Mali Rhys Dillon
Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 3
Ned Williams
Ysgol Uwchradd Brynhyfryd / Rh. Dinbych
|
Image |
Print Lliw Bl. 10 a dan 19 oed (152) | |
---|---|
Position: 1
Holly Williams-Parris
Coleg Sir Benfro / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Ffion Mair Campbell
Ysgol Gyfun Maes y Gwendraeth / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 3
Arwen Teagle
Ysgol Gyfun Cwm Rhymni / Rh. Gwent
|
Image |
Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 2 ac iau (153) | |
---|---|
Position: 1
Moli Grug Williams
Ysgol Gynradd Manod / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 2
Rose Burson
Ysgol Gynradd Y Dderwen / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 3
Non Dafydd
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 3 a 4 (154) | |
---|---|
Position: 1
Taliesin Griffiths
Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 2
Lucy Moyes
Ysgol Gynradd Cwrtnewydd / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Evan Richards
Ysgol Gymraeg Bro Ogwr / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 5 a 6 (155) | |
---|---|
Position: 1
Charlotte Davies
Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 2
Lowri Hana Jones
Ysgol Gynradd Llanarth / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Mared Haf Jones
Ysgol Gynradd Amlwch / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 7, 8 a 9 (156) | |
---|---|
Position: 1
Tomos Ebo
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 2
Hannah Douglas
Ysgol Uwchradd Dewi Sant / Rh. Penfro
|
Image |
Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 10 a dan 19 oed (157) | |
---|---|
Position: 1
William Brooks
Coleg Sir Benfro / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 2
Millie Newman
Ysgol Gyfun Garth Olwg / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Cyfres o Brintiau Lliw Bl. 2 ac iau (158) | |
---|---|
Position: 1
Erin Haf Mckenna
Ysgol Gynradd Bod Alaw / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Ellie Crimmings
Ysgol Gynradd Cwmdar / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Position: 3
Jac Tomos Young
Adran Tref Y Gelli / Rh. Eryri
|
Image |
Cyfres o Brintiau Lliw Bl. 3 a 4 (159) | |
---|---|
Position: 1
Gwenllian Closs-Griffiths
Ysgol Gynradd Gwenffrwd / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 2
Mali Thomas
Ysgol Gymraeg Ffwrnes / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 3
Siôn Llwyd Lewis
Adran Bethel / Rh. Eryri
|
Image |
Cyfres o Brintiau Lliw Bl. 5 a 6 (160) | |
---|---|
Position: 1
Mali Lois James
Ysgol Gynradd Mynach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Anna Fflur Rhys Binney
Ysgol Gymraeg Pen y Garth / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Cyfres o Brintiau Lliw Bl. 7, 8, a 9 (161) | |
---|---|
Position: 1
Rhys Griffiths
Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Cyfres o Brintiau Lliw Bl. 10 a dan 19 oed (162) | |
---|---|
Position: 1
Nyasha Thomas
Ysgol Gyfun Garth Olwg / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Gemwaith Bl. 2 ac iau (163) | |
---|---|
Position: 1
Woody Jones
Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 2
Finley Hewitt
Ysgol Gynradd Trelogan / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Lilly Davies
Ysgol Gymraeg Bro Ogwr / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Gemwaith Bl. 3 a 4 (164) | |
---|---|
Position: 1
Grace Ingram
Ysgol Gymraeg Pen y Garth / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Position: 2
Lleucu Rowlands
Ysgol Gynradd Llandwrog / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Efa Parry
Ysgol Gynradd Bodffordd / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Gemwaith Bl. 5 a 6 (165) | |
---|---|
Position: 1
Mali Lois James
Ysgol Gynradd Mynach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Mabli Grug Hampson
Ysgol Gynradd Glanrafon / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Celyn Jones-Davies
Ysgol Gynradd Twm o r Nant / Rh. Dinbych
|
Image |
Gemwaith Bl. 7, 8 a 9 (166) | |
---|---|
Position: 1
Nanw Maelor
Ysgol Uwchradd Maes Garmon / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 2
Morganna Davies
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 3
Bran Davies
Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt / Rh. Brycheiniog a Maesyfed
|
Image |
Creu Arteffact Bl. 2 ac iau (Unigol neu Grŵp) (168) | |
---|---|
Position: 1
Parti Eira
Ysgol Gymraeg Dewi Sant / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 2
Grwp y Bois
Ysgol Gynradd Y Dderi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Ava White
Ysgol Gymraeg Bro Morgannwg / Rh. Caerdydd a'r Fro
|
Image |
Creu Arteffact Bl. 3 a 4 (Unigol) (169) | |
---|---|
Position: 1
Mabon Sion Roberts
Ysgol Gynradd Glantwymyn / Rh. Maldwyn
|
Image |
Position: 2
Evan Downs
Ysgol Y Bedol / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Position: 3
Elliott Davies
Ysgol Gynradd Beca / Rh. Penfro
|
Image |
Creu Arteffact Bl. 5 a 6 (Unigol) (170) | |
---|---|
Position: 1
Rhydian Owen
Ysgol Gynradd Llannefydd / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Mari Elgan Pugh
Adran Llanuwchllyn / Rh. Meirionnydd
|
Image |
Position: 3
Eleri Port
Ysgol Gymraeg Ynyswen / Rh. Cymoedd Morgannwg
|
Image |
Creu Arteffact Bl. 3 a 4 (Grŵp) (171) | |
---|---|
Position: 1
Parti Gaer
Ysgol Gynradd Gaer / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 2
Parti Begw
Ysgol Gynradd Felinwnda / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Grŵp Cerys
Ysgol Gynradd Y Dderi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Creu Arteffact Bl. 5 a 6 (Grŵp) (172) | |
---|---|
Position: 1
Parti Morgan
Ysgol Gynradd Llangynnwr / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
Position: 2
Grŵp Hollie
Ysgol Gynradd Gronant / Rh. Fflint a Wrecsam
|
Image |
Position: 3
Parti Jamie
Ysgol Y Bedol / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Creu Arteffact Bl. 7, 8 a 9 (173) | |
---|---|
Position: 1
Sion Pyrs Owen
Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Rhian Griffiths
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Morganna Davies
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Creu Arteffact Bl. 10 ac 11 (174) | |
---|---|
Position: 1
Caryl Bulman
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Creu Arteffact Bl. 12 a dan 19 oed (175) | |
---|---|
Position: 1
Ryan Davies
Ysgol Uwchradd Aberteifi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Branwen Eleri Morgan
Ysgol Gyfun Ystalyfera / Rh. Gorllewin Morgannwg
|
Image |
Creu Arteffact dan 25 oed (176) | |
---|---|
Position: 1
Joshua Porter
Coleg Penybont / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Charlotte Perrott
Coleg Penybont / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 3
Steffan Rowe
Coleg Sir Gâr / Rh. Dwyrain Myrddin
|
Image |
Celf dan 19 oed (179) | |
---|---|
Position: 1
Alex Skyrme
Ysgol Gyfun Gwynllyw / Rh. Gwent
|
Image |
Position: 2
Owain Sparnon
Ysgol Gyfun Ystalyfera / Rh. Gorllewin Morgannwg
|
Image |
Position: 3
Ifan Gwynedd
Ysgol Bro Myrddin / Rh. Gorllewin Myrddin
|
Image |
CAD Bl. 12 a dan 19 oed (325) | |
---|---|
Position: 1
Jonathon Barbour
Ysgol Gyfun Pencoed / Rh. Morgannwg Ganol
|
Image |
Position: 2
Ryan Davies
Ysgol Uwchradd Aberteifi / Rh. Ceredigion
|
Image |
CAD / CAM Bl. 7, 8 a 9 (326) | |
---|---|
Position: 1
Elin Ellis Owen
Ysgol Uwchradd Botwnnog / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 2
Tomos Dobson
Ysgol Uwchradd Botwnnog / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Tirion Lloyd
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
CAD / CAM Bl. 10 ac 11 (327) | |
---|---|
Position: 1
Katy Rees
Ysgol Uwchradd Aberteifi / Rh. Ceredigion
|
Image |
CAD / CAM Bl. 12 a dan 19 oed (328) | |
---|---|
Position: 1
Mathew Storer
Ysgol Uwchradd Aberteifi / Rh. Ceredigion
|
Image |
Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (329) | |
---|---|
Position: 1
Fflur Meredith
Ysgol Bro Pedr - Adran Iau / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Ynyr Jones
Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch / Rh. Dinbych
|
Image |
Position: 3
Scarlett Jones
Ysgol Gynradd Y Tywyn / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4 (330) | |
---|---|
Position: 1
Guto Marston-Jones
Ysgol Gynradd Pentrefoelas / Rh. Conwy
|
Image |
Position: 2
Tomos Ifan Jones
Adran Garndolbenmaen / Rh. Eryri
|
Image |
Position: 3
Owen Moverly
Ysgol Ifor Bach / Rh. Gwent
|
Image |
Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6 (331) | |
---|---|
Position: 1
Gwenan Hedd Jenkins
Ysgol Gynradd Penrhyncoch / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Steffan Jones
Ysgol Gynradd Y Frenni / Rh. Penfro
|
Image |
Position: 3
Madi Wyn Davies
Ysgol Gynradd Bro Gwydir / Rh. Conwy
|
Image |
Dylunio a Thechnoleg Bl. 7, 8 a 9 (332) | |
---|---|
Position: 1
Tesni Lois Madoc
Ysgol Gyfun David Hughes / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 2
Sara Elan Jones
Ysgol Bro Pedr - Adran Iau / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 3
Fflur Richards
Ysgol Henry Richard - Adran Hyn / Rh. Ceredigion
|
Image |
Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (Grŵp) (333) | |
---|---|
Position: 1
Parti Lev
Ysgol Gynradd Borth-y-Gest / Rh. Eryri
|
Image |
Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4 (Grŵp) (334) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp Blwyddyn 3
Ysgol Gynradd Syr John Rhys / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Grŵp Efan
Ysgol Treferthyr / Rh. Eryri
|
Image |
Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6 (Grŵp) (335) | |
---|---|
Position: 1
Grŵp James
Ysgol Gynradd Mynach / Rh. Ceredigion
|
Image |
Position: 2
Project Masnach Deg
Ysgol Gynradd Llanfairpwll / Rh. Ynys Môn
|
Image |
Position: 3
Grŵp Aron
Ysgol Treferthyr / Rh. Eryri
|
Image |
Dylunio a Thechnoleg dan 19 oed (336) | |
---|---|
Position: 1
Abdel Benamer
Aelwyd Coleg Gŵyr Abertawe / Rh. Gorllewin Morgannwg
|
Image |